Thông số sản phẩm bếp từ đơn Lumias LK24-220B.
- Thương hiệu: Lumias.
- Mã sản phẩm: LK24-220B.
- Mặt kính: Ceramic.
- Công suất: 2000W.
- Nguồn điện: 220V.
- Điều khiển: cảm ứng, núm xoay.
- Chế độ nấu: 9 mức nhiệt.
- Tiện ích: Hẹn giờ, khoá trẻ em.
- Màn hình: LED.
- Đường kính: 28cm.
- Kích thước: 265 x 280 x 65mm.
Lumias LK24-220B thiết kế gọn nhẹ dễ sử dụng.
Sử dụng vỏ nhựa ABS và PP kết hợp với mặt kính Ceramic.
Công suất 2000W với 9 mức nhiệt.
Bếp từ đơn Lumias LK24-220B là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích nấu ăn nhờ khả năng hoạt động mạnh mẽ với công suất lên đến 2000W và 9 mức nhiệt linh hoạt. Với công suất cao, Lumias LK24-220B giúp bạn đun nấu nhanh chóng, từ việc đun sôi nước chỉ trong vài phút đến xào, chiên, hay ninh hầm thực phẩm một cách hiệu quả, tiết kiệm thời gian đáng kể.